Masana'antu-na farko: Motoci mai ɗaukar kaya mai ɗaukar nauyi, garantin rayuwa;
Dakatar da kashi biyu-biyu da haɗe-haɗen tuƙi na baya don tafiya mai santsi akan kowane wuri;
E-coat mai daraja na mota da tsarin zane don cikakkiyar tsatsa da kariya ta lalata. Sabbin Abubuwan Haɓaka don Sauƙaƙawa da Tsaro
Smart infotainment tsarin tare da Android da CarPlay dacewa;
10.1-inch Multi-media panel, nunin saurin gudu, nisa, da zafin jiki-da kuma yin aiki a matsayin kwamiti mai kulawa don kunshin nishaɗi;
NFC / wayar hannu Bluetooth buɗewa;
Hanyoyin wutar lantarki guda biyu (Wasanni da ECO) don ingantaccen aiki da inganci;
Siffofin aminci na matakin fasinja, gami da madaidaicin birki;
3-point aminci belts, gaba da baya;
Tsarin aminci na kowane yanayi tare da kariya mai hana ruwa IP67.
48V/72V 350A mai sarrafawa
48V/72V 105AH Lithium
5KW mota
Kan caja 48V/72V 20A
DC-DC 48V/12V-500W, 72V/12V-500W
PP allura molded
Ergonomics, masana'anta na fata
allura m
Canjin allura, tare da mai kunna watsa labarai na LCD
Ɗaukar Kai "Rack & Pinion" Tuƙi
Birkin diski na gaba da na baya tare da birki na EM
Dakatar da mai zaman kanta ta hannu Biyu + karkace bazara+ silindari mai girgiza girgizar ruwa
Cast aluminum integral rear axle +trailing hand dakatar + spring damping, ratio 16:1
22/10-14, 225/30R14
Daidaitacce na hannu, Mai naɗewa, tare da alamar juya LED
1212 lb (550 kg)
114.2x54.7x79.33 a ciki (290 x139 x 201.5 cm)
42.5 a ciki (108 cm)
5.12 a ciki (13 cm)
25 mph (40 km/h)
35 mi (> 56 km)
661 lb (300 kg)
67 a ciki (cm 170)
40.1 a ciki (102 cm)
≤11.5 ft(3.5m)
≤30%
<19.7 ƙafa (6m)
M: Babban motar golf ba kawai don wasan golf ba ne. Hakanan ya kware wajen zirga-zirga a kan titunan jama'a, jigilar kayayyaki, har ma da kan titi.
Ingantacciyar: Tare da injinsa na lantarki, keken golf na HIGHLIGHT yana ba da madadin yanayin yanayi ga motocin gargajiya, yana mai da shi cikakke don gajerun tafiye-tafiye.
Karamin: Ƙananan girmansa yana ba da sauƙi don motsawa a cikin wurare masu ma'ana, walau ana yin saƙa ta hanyar zirga-zirga ko kewaya ta kunkuntar hanyoyi.
Karfi: An gina shi don jure matsalolin amfani da waje, keken golf na HIGHLIGHT yana iya ɗaukar ƙasa maras kyau cikin sauƙi.
Dadi: Duk da ƙarancin girmansa, keken golf na HIGHLIGHT baya daidaitawa akan jin daɗi. Tsarinsa na ergonomic yana tabbatar da tafiya mai santsi da dadi.
M: Tare da filin jigilar kaya mai fa'ida, motar golf mai HIGHLIGHT cikakke ne don jigilar kaya, ko kayan abinci ne daga shago ko kayan aiki na kwana ɗaya akan filin wasan golf.
Amintacciya: An sanye shi da bel ɗin kujera, fitilolin mota, da ingantattun birki, keken golf na HIGHLIGHT yana ba da fifiko ga aminci, yana mai da shi ingantaccen zaɓi don duk buƙatun ku na sufuri.
Mai salo: A ƙarshe amma ba ƙarami ba, keken golf na HIGHLIGHT yana alfahari da ƙira mai kyau da zamani wanda tabbas zai juya kai duk inda kuka je.
A taƙaice, keken golf na HIGHLIGHT ƙwaƙƙwal ne, mai inganci, ƙarami, mai ƙarfi, kwanciyar hankali, mai amfani, aminci, da salo mai salo don buƙatun sufurinku.